ดร. สุวรรณา กล่อมจิตร์ ผู้อำนวยการกองวิเทศสัมพันธ์ และอาจารย์อรรถการ สัตยพาณิชย์ คณบดีคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน ราชมงคลพระนคร พร้อมเจ้าหน้าที่มหาวิทยาลัยฯ ต้อนรับนายสก็อตต์ พี. สเตเจอร์ ผู้จัดการฝ่ายการตลาดนานาชาติและสรรหาบุคคล สถาบันศิลปะแห่งอเมริกาและแคนาดา ในการเจราจาความร่วมมือทางด้านวิชาการ และเยี่ยมชมหลักสูตรการเรียนการสอน ณ ห้องประชุม AD&PR Presentation คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน ราชมงคลพระนคร (ศูนย์เทเวศร์) เมื่อเร็วๆนี้