ขอแสดงความยินดีกับนางสาวญาณิชสา ศิริมุลกุล ศิษย์เก่าสาขาเทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ (รุ่น 48) คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร โดยได้รับรางวัลประเภท สกู๊ปข่าวยอดเยี่ยม ชื่อผลงาน “ตามติดนาทีชีวิต เหตุระเบิดราชประสงค์” ในงาน “นาฏราช” ครั้งที่ 7 ประจำปี 2558 จากสมาพันธ์สมาคมวิชาชีพวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ วันที่ 12 มิ.ย. 59 ณ หอประชุมกองทัพเรือ