ราชมงคลพระนคร จัดโครงการไหว้ครูนักศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) ประจำปีการศึกษา 2559 ในวันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคม 2559 ณ ห้องประชุมเฟืองเหนือ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร (ศูนย์พระนครเหนือ)
ราชมงคลพระนคร จัดโครงการไหว้ครูนักศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) ประจำปีการศึกษา 2559 ในวันพฤหัสบดีที่ 21 กรกฎาคม 2559 ณ ห้องประชุมเฟืองเหนือ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร (ศูนย์พระนครเหนือ)