ขอเชิญร่วม สัมมนากราฟิกไง…จะใครล่ะ? โดยได้รับเกียรติจาก แอดมินเพจ “ปรัชญากราฟิก” และฝ่ายกราฟิก “ช่อง 8” มาเป็นวิทยากร ที่จะมาแชร์ประสบการณ์การทำงานจริงให้ฟังกันอย่างใกล้ชิดที่เต็มไปด้วยสาระความรู้และความสนุกสนาน และมีสิทธิ์ลุ้นรับเสื้อจากเพจ “ปรัชญากราฟิกฯ” ในวันที่ 2 มีนาคม 2559 เวลา 12.00-16.00 น. ณ ห้องปฏิบัติการมัลติมีเดีย (4201) คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร วิทยาเขตเทเวศร์
(สำรองที่นั่งได้ที่ http://goo.gl/forms/wQhz3JkdDq )