คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดโครงการวัยรุ่นยุคใหม่ใส่ใจจิตอาสา “ทำดีเพื่อพ่อ” โดยผู้ช่วยศาสตราจารย์อาภาพรรณ ยุเหล็ก คณบดี เป็นประธานทำพิธีเปิดโครงการ เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน 2558 ณ บริเวณคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น และบริเวณนอกคณะ
ข่าว : งานสื่อสารองค์กร คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น