รศ.สุภัทรา โกไศยกานนท์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร พร้อมด้วยผู้บริหารและบุคลากร ต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับสถาบัน ประจำปีการศึกษา 2558 ระหว่างวันที่ 10 – 11 พฤศจิกายน 2559 นำโดย รศ.ดร.เทื้อน ทองแก้วประธานกรรมการและคณะกรรมการ จำนวน 4 ท่าน ได้แก่ ดร.ศิริพงศ์ รักใหม่ อาจารย์ณัฐวุฒิ ว่องทรัพย์ทวี ผศ.ดร.ปฏิภาน ถิ่นพระบาท และอาจารย์พิเชฐ จิรประเสริฐวงศ์ ณ ห้องประชุมรพีพัฒน์ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร