อธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร พร้อมผู้บริหาร เข้าเยี่ยมชมสำนักงานของ Google ประเทศไทย เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2559 โดยทางบริษัท Google มีวัฒนธรรมองค์กรที่เป็นเอกลักษณ์ ทำให้ได้รับแนวคิดใหม่เพื่อนำมาพัฒนาองค์กรให้มีความเข้มแข็งต่อไป
รายละเอียดเพิ่มเติม http://rmutp-president2.rmutp.ac.th