คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดโครงการ “ฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนยุทธศาสตร์การพัฒนาคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น” โดยได้รับเกียรติจาก
- ดร.ชาญชัย สิริเกษมเลิศ ผู้อำนวยการฝ่ายส่งเสริมเทคโนโลยี สถาบันพัฒนาอุตสาหกรรมสิ่งทอ
- ดร.จตุพล ยงศร หัวหน้าสาขาวิชาการอุดมศึกษา สาขาวิชาการอุดมศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
- ดร.จักรกฤษณ์ โปณะทอง อาจารย์สาขาวิชาการอุดมศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
เป็นวิทยากรบรรยาย ระหว่างวันที่ 2- 3 มิถุนายน 2559 ณ คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น