ราชมงคลพระนคร เข้าร่วมกิจกรรมร้องด้วยใจ ด้วยบทเพลง “ต้นไม้ของพ่อ” Posted on December 8, 2015 by admin cci นักศึกษาคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร เข้าร่วมกิจกรรมร้องด้วยใจ ด้วยบทเพลง “ต้นไม้ของพ่อ” จัดโดยบริษัท ดับเบิ้ลยู ไอ ที เอส จำกัด วันที่ 4 ธันวาคม 2558 ณ ลานพระราชานุเสาวรีย์สมเด็จพระบรมราชชนก โรงพยาบาลศิริราช