มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ได้จัดงานกีฬา “พระนครเกมส์” ครั้งที่ 10 ขึ้นโดยจัดให้มีการแข่งขัน 18 ชนิดกีฬา ประกอบด้วย ฟุตบอล ฟุตซอล เปตอง บาสเกตบอล วอลเลย์บอล วอลเลย์บอลชายหาด เซปักตะกร้อ ลีลาศ หมากกระดาน ครอสเวิร์ด เทนนิส แบดมินตัน เทเบิลเทนนิส ว่ายน้ำ กรีฑา มวยสากลสมัครเล่น เชียร์ลีดเดอร์ และกองเชียร์ ณ สนามกีฬามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนครและสนามกีฬาภายนอก ระหว่างวันที่ 21 – 31 ตุลาคม 2558