รศ.สุภัทรา โกไศยกานนท์ อธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร เป็นประธานเปิดนิทรรศการวิชาการ“เปิดโลกท่องเที่ยวและการโรงแรม” ณ ห้องประชุมอาภากรเกียรติวงศ์ ชั้น 6 อาคาร 90 ปี คณะบริหารธุรกิจ ระหว่างวันที่ 20-21 เมษายน 2558
รศ.สุภัทรา โกไศยกานนท์ อธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร เป็นประธานเปิดนิทรรศการวิชาการ“เปิดโลกท่องเที่ยวและการโรงแรม” ณ ห้องประชุมอาภากรเกียรติวงศ์ ชั้น 6 อาคาร 90 ปี คณะบริหารธุรกิจ ระหว่างวันที่ 20-21 เมษายน 2558