คณะผู้บริหาร มทร.พระนคร ได้เข้าร่วมโครงการพัฒนาบุคลากรผู้ปฏิบัติงานและผู้บังคับบัญชาที่รับผิดชอบงานด้านสารบรรณ เรื่อง “การพัฒนาคุณภาพงานสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์” ซึ่งจัดโดย กองกลาง มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ณ ห้องศูนย์เรียนรู้ตนเอง ชั้น 2 อาคารสำนักงานวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ ระหว่างวันที่ 2 – 6 มิถุนายน 2557
มทร.พระนครพัฒนาคุณภาพงานสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์
หมวดหมู่: ฝึกอบรมและสัมนา, สำคัญ2
เมื่อ: 5 มิถุนายน 2014![มทร.พระนครพัฒนาคุณภาพงานสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ มทร.พระนครพัฒนาคุณภาพงานสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์](/web2553/wp-content/uploads/2014/06/banner_edo_ceo.jpg)