คณะผู้บริหาร พร้อมทั้งคณาจารย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ให้การต้อนรับ Kyushu Institute of Technology Department of Creative Informatics ที่เดินทางมาเยี่ยมชมมหาวิทยาลัยและเจรจาความร่วมมือ เมื่อวันที่ 2 กันยายน 2556 ณ ห้องประชุมบัวม่วง 1 อาคารสำนักงานอธิการบดี
ภาพบรรยากาศการการต้อนรับ Kyushu Institute of Technology Department of Creative Informatics
หมวดหมู่: ทั่วไป, สำคัญ2
เมื่อ: 16 กันยายน 2013![ภาพบรรยากาศการการต้อนรับ Kyushu Institute of Technology Department of Creative Informatics ภาพบรรยากาศการการต้อนรับ Kyushu Institute of Technology Department of Creative Informatics](/web2553/wp-content/uploads/2013/09/banner12-9-56.jpg)