คณะผู้บริหาร มทร.พระนคร รวมทั้งคณาจารย์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ เข้าเยี่ยมชมโรงงานผลิตกระดาษอนามัย (กระดาษทิชชู่) บริษัท ริเวอร์ โปร์ แอนด์ เพเพอร์ จำกัด ณ โรงงานการผลิต อ.หนองแค จ.สระบุรี โดยมีคุณฐิติวรรธน์ ยิบยินธรรม ประธานกรรมการบริหาร ซึ่งจะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาการออกแบบบรรจุภัณฑ์ มทร.พระนคร และคุณสัมฤทธิ์ ยิบยินธรรม กรรมการผู้จัดการ และคณะผู้บริหารให้การต้อนรับและนำเสนอข้อมูล
ภาพบรรยากาศ มทร.พระนคร เยื่ยมชมโรงงานกระดาษทิชชู่
หมวดหมู่: ทั่วไป, สำคัญ2
เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012