คณะผู้บริหาร มทร.พระนคร พร้อมด้วย คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา เข้าร่วมรัฐพิธีถวายราชสักการะ พระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาจุฬาลงกรณ์ พระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ณ พระบรมรูปทรงม้า พระราชวังดุสิต เพื่อแสดงออกซึ่งความจงรักภักดี และน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันปิยมหาราช ประจำปี 2555
ภาพบรรยากาศ มทร.พระนคร ร่วมวางพวงมาลาเนื่องในวันปิยมหาราช
หมวดหมู่: ทั่วไป, สำคัญ2
เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2012