ผู้ช่วยศาสตราจารย์เฟื่องฟ้า เมฆเกรียงไกร รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร เข้าร่วมพิธีลงนามในบันทึกข้อตกลงความร่วมมือสนับสนุนโครงการ OTOP ระหว่างจังหวัดอ่างทอง กับมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารจัดการผลิตภัณฑ์ OTOP อย่างมีระบบเมื่อวันอังคารที่ 31 กรกฏาคม 2555 ณ ห้องประชุมวิเศษชัยชาญ ศาลากลางจังหวัดอ่างทอง
บันทึกข้อตกลงความร่วมมือสนับสนุนโครงการ OTOP
หมวดหมู่: ทั่วไป, สำคัญ2
เมื่อ: 6 กันยายน 2012