เมื่อวันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๕๕ เวลา ๑๔.๐๐ น. บริษัท ซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด (มหาชน) โดยรองกรรมการผู้จัดการ บริษัทฯ คุณวิบูลย์ศักดิ์ อุดมวนิช มอบหนังสือ
ตามโครงการหนังสือเพื่อน้อง ปี ๗ ให้แก่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จำนวน ๒,๒๑๒ เล่ม มูลค่าราคาปก ๑,๔๙๙,๐๑๔.๔๐ บาท (หนึ่งล้านสี่แสนเก้าหมื่นเก้าพันสิบสี่บาทสี่สิบสตางค์) โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉัตรชัย เธียรหิรัญ รองอธิการบดี ด้านเทคโนโลยีสารสนเทศและพัฒนากายภาพ เป็นตัวแทนของมหาวิทยาลัย รับมอบ ณ ห้องสมุดศูนย์พณิชยการพระนคร
ภาพบรรยากาศโครงการ”หนังสือเพื่อน้อง ปี 7″
หมวดหมู่: ทั่วไป, สำคัญ2
เมื่อ: 2 กรกฎาคม 2012![ภาพบรรยากาศโครงการ”หนังสือเพื่อน้อง ปี 7″ ภาพบรรยากาศโครงการ”หนังสือเพื่อน้อง ปี 7″](/web2553/wp-content/uploads/2012/06/bannerSe-ed.jpg)