มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ร่วมกับ สมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี(ไทย-ญี่ปุ่น) ลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต (วศ.ม.) สาขาวิชาวิศวกรรมการจัดการอุตสาหกรรมเพื่อความยั่งยืน ที่ห้องสัมมนา 3C สมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น) เมื่อเร็วๆนี้
ภาพบรรยากาศลงนามสมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น)
หมวดหมู่: ทั่วไป, สำคัญ2
เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012![ภาพบรรยากาศลงนามสมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น) ภาพบรรยากาศลงนามสมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี (ไทย-ญี่ปุ่น)](/web2553/wp-content/uploads/2012/06/banner01-28-6-551.jpg)