คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น มทร.พระนคร จัดกิจกรรมเดินแฟชั่นเมื่อวันที่ 15 มีนาคม 2555โชว์จากฝีมือนักศึกษาชั้นปีที่ 1,2 และ 3 ซึ่งเป็นผลงานการคิด ออกแบบและตัดเย็บจากนักศึกษาเองทั้งหมด โดยมีด้วยกัน 3 Collection ประกอบไปด้วย OP Art Modern Art และ Lo cal Chic
กิจกรรมแฟชั่นโชว์ ภายใต้ชื่องาน “OP MO LO”
หมวดหมู่: นักศึกษา, สำคัญ2
เมื่อ: 5 เมษายน 2012![กิจกรรมแฟชั่นโชว์ ภายใต้ชื่องาน “OP MO LO” กิจกรรมแฟชั่นโชว์ ภายใต้ชื่องาน “OP MO LO”](/web2553/wp-content/uploads/2012/04/banner5.jpg)