กองพัฒนานักศึกษา จัดโครงการ “อาสาพัฒนาไทยจากน้ำใจราชมงคล” เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธี มหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 7 รอบ 5 ธันวาคม 2554 ที่โรงเรียนวัดท่าโพ อำเภอหนองขาหย่าง จังหวัดอุทัยธานี ระหว่างวันที่ 9 -12 กุมภาพันธ์ 2555
ภาพบรรยากาศ“มทร.พระนคร” ออกค่ายอาสาพัฒนาไทยจากน้ำใจราชมงคล
หมวดหมู่: บริการสังคม, สำคัญ2
เมื่อ: 5 มีนาคม 2012![ภาพบรรยากาศ“มทร.พระนคร” ออกค่ายอาสาพัฒนาไทยจากน้ำใจราชมงคล ภาพบรรยากาศ“มทร.พระนคร” ออกค่ายอาสาพัฒนาไทยจากน้ำใจราชมงคล](/web2553/wp-content/uploads/2012/03/BANNER02.jpg)