คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ มทร.พระนคร ขอเชิญร่วมบริจาคเงินและสิ่งของ เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม ในโครงการ“โชติเวชอาสา…เยียวยาผู้ประสบภัยน้ำท่วม”ตั้งแต่วันนี้- 8 ตุลาคม 2554 ณ ฝ่ายกิจการนักศึกษา คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ขอเชิญร่วมบริจาคเงินและสิ่งของเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม
หมวดหมู่: สำคัญ2
เมื่อ: 3 ตุลาคม 2011![คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ขอเชิญร่วมบริจาคเงินและสิ่งของเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์ ขอเชิญร่วมบริจาคเงินและสิ่งของเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม](/web2553/wp-content/uploads/2011/10/DPP_0004.jpg)