![](https://www.rmutp.ac.th/web2561/wp-content/uploads/2018/12/47682340_2223805501003705_5221589288767979520_n.jpg)
รศ.สุภัทรา โกไศยกานนท์ รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ได้เข้าเยี่ยมชมและให้กำลังใจนักศึกษาที่คอยบริการผู้ที่มาร่วมงาน และทีมบริการซ่อมบำรุงจักรยานของราชมงคลพระนคร ซึ่งได้รับเกียรติจากรัฐบาลให้เปิดเป็นสถานที่รองรับแขกพิเศษในขบวนซี และประชาชนทั่วไปผู้ร่วมปั่นจักรยาน ในกิจกรรม “ไบค์ อุ่นไอรัก” โดยมีนักปั่นจักรยานไปใช้บริการซ่อมบำรุงจักรยานเบื้องต้นอย่างคึกคัก เช่น เบรค เกียร์ ระบบล้อและยาง ซึ่งเปิดให้บริการในเวลา 09.00-18.00 น. ณ บริเวณใต้อาคารมงคลอาภา คณะบริหารธุรกิจ ศูนย์พณิชยการพระนคร