![](https://www.rmutp.ac.th/web2561/wp-content/uploads/2018/11/IMG_1026-500x333.jpg)
ดร.ณัฐวรพล รัชสิริวัชรบุล รักษาราชการแทนคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ พร้อมคณะผู้บริหารและหัวหน้าสาขาวิชาร่วมต้อนรับ คณะผู้บริหารจาก TTK UNIVERSITY OF APPLIED SCIENCE ประเทศออสเตรเลีย นำโดย DR.Enno Lend และ Rector of UNIVERSITY OF APPLIED SCIENCE เนื่องในโอกาสเข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านต่างๆ ทั้งนี้เพื่อนำไปพัฒนาและปรับใช้กับมหาวิทยาลัย เมื่อวันที่ 26 พฤศจิกายน 2561 ณ ห้องประชุมเฟืองเพชร คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร