![](https://www.rmutp.ac.th/web2561/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_2021_0.12.30_๒๑๑๒๓๐-500x333.jpg)
เมื่อวันที่ 30 ธันวาคม 2564 ดร. ณัฐวรพล รัชสิริวัชรบุล อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร พร้อมด้วย ผู้บริหาร บุคลากร ถวายสังฆทาน และขอบคุณการสนับสนุนกิจกรรมต่างๆ ของมหาวิทยาลัย แด่พระเทพคุณาภรณ์ (โสภณ โสภณจิตฺโต ป.ธ.๙) เจ้าอาวาสวัดเทวราชกุญชร วรวิหาร เจ้าคณะภาค 13 และรับศีลรับพร การประพรมน้ำพระพุทธมนต์เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2565 เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ชีวิต ตลอดจนหน้าที่การงานให้มีความเจริญก้าวหน้า ณ วัดเทวราชกุญชร วรวิหาร